Mai nuna matakin matakin ruwa Ykjd Jerin Canjin Mataki na Liquid

Takaitaccen Bayani:

Wannan canjin matakin shine sabon nau'in alamar matakin ruwa. Ana iya amfani dashi don sarrafa kansa ko firgita matakin ruwa a cikin tanki ko motar lantarki. Lokacin yin aiki, jirgin zai tashi ko kuma ya sauka zuwa matakin ruwa a cikin tanki. Yayin da taso kan ruwa ke tashi ko faɗuwa zuwa matakin saiti na matakin don firgita ko dakatar da motar, matakin canzawa zai yi aiki, wanda aka saba buɗe.


Bayanin samfur

Alamar samfur

GABATARWA DA AIKIN AIKI

Wannan canjin matakin shine sabon nau'in alamar matakin ruwa. Ana iya amfani dashi don sarrafa kansa ko firgita matakin ruwa a cikin tanki ko motar lantarki. Lokacin yin aiki, jirgin zai tashi ko kuma ya sauka zuwa matakin ruwa a cikin tanki. Yayin da taso kan ruwa ke tashi ko faɗuwa zuwa matakin saiti na matakin don firgita ko dakatar da motar, matakin canzawa zai yi aiki, wanda aka saba buɗe.

MISALIN AIKI

1. Adadi na 2 yana nuna aikace -aikacen akan tankin mai. Lokacin da matakin ruwa ya yi ƙasa da aikin da ake buƙata, ikon sarrafa matakin matakin ruwa YKJD yana aiki; An katse ƙasa 2are, An yanke murfin C na mai ba da wutar lantarki na tsaka -tsaki, sannan injin famfon mai ya daina aiki.

2. Ana amfani da adadi na 3 azaman na'urar ƙararrawa mai kula da matakin ruwa akan tankin mai don tashar hydraulic. Lokacin da matakin ruwa yayi ƙasa da matsayin da ake buƙata, sarrafa matakin matakin ruwa yana aiki; lan (an shigar da l3, sannan ƙararrawa tana aiki.

3. Ana yin amfani da adadi na 4 akan mai tara ruwa ko wasu motoci, sarrafa tankokin mai don ganewa. Abubuwan ruwa ko mai. Siffar 5 da 6 zane -zane ne na shigarwa tare da ƙa'idar da ke biye: Lokacin da matakin ruwa ya yi ƙasa da al, matakin relayYKJD (I) yana aiki (a wannan lokacin, YKJD (II) yana cikin yanayin aiki, wannan yana nufin 1 da 3 suna an shigar), 1 da 3 an wuce, na yanzu yana wuce murfin C na matsakaiciyar gudun ba da sanda (a koyaushe ana rufe lambar sadarwa ta C) don yin aikin injin ruwa ko samar da mai; Lokacin da matakin ruwan ya wuce al, relay YKJD (I) yana aiki; An katse 1 da 3, halin yanzu yana wucewa kodayake lambar buɗewa ta yau da kullun C (a wannan lokacin, har yanzu ba a cika amfani da ita ba) don sanya ruwa ko injin samar da mai ya ci gaba da aiki; Lokacin da matakin ruwa ya wuce a2, relay YKJD (II) ats; an yanke ƙasa 3, injin ruwa ko mai samar da mai ya daina aiki, sannan ya sauko tare da matakin ruwa, YKJD (II) yana aiki; 1 da 3are sun wuce, butl da 3 na YKJD (I) har yanzu suna cikin yanayin yankewa, don haka injin samar da ruwa bai yi aiki ba tukuna, injin samar da ruwa yana sake farawa har sai matakin ruwan ya sauko ƙasa.

yls1

Lura: lokacin da ake amfani da ƙarfin lantarki na 220V, akwai guda ɗaya kawai na buɗaɗɗen lambobin sadarwa na yau da kullun da lambobin rufewa na dindindin.

yls2
yls3

Yi amfani da ɗimbin matakan maɗaukaka guda ɗaya don ɗaga matakin da ake buƙata

yls5

Lura: Tsawon da ake so yana nufin adadi na 7, B shine saman farantin murfin saman tankin mai, al, a2, a3 matakin ruwa ne si goal trans-mittin g matsayi, mai amfani zai iya zaɓar tsayin daga b zuwa al, a2, a3 gwargwadon yanayin amfani.

Misali: (l) yi amfani da relay na sarrafa matakin matakin ruwa guda ɗaya don sarrafa matakin ruwa: Lokacin da nisa daga farantin murfin b na tankin mai zuwa siginar matakin siginar ruwa-watsa matsayi da ake so shine 800mm, samfurin oda shine YKJD24-800.

(2) yi amfani da madaidaicin matakin sarrafa ruwa mai yawa don sarrafa matakin ruwa: Lokacin da nisa daga farantin murfin b na tankin mai zuwa matakin farko matakin ruwan da ake so shine 1000mm, zuwa matsayi na biyu a shine 500mm kuma zuwa batu na uku a shine 350mm, samfurin oda shine YKJK24-1000-500-350. Idan ƙarin wuraren sarrafawa sun zama dole, ƙirar na iya kasancewa akan kwatankwacin wannan.

DATA FASAHA

1. Yanayin zafin jiki (° C): -20 〜+100
2. Lokacin motsi (ms): 1.7
3. Tsayayyar lamba (Q): 0.1

4. Ƙarfin lamba: DC24 (V) x 0.2 (A)
5. AC220 (V) x 0.02 (A)
6. Rayuwa: (Lokaci) 10

CODE MISALI

yls6

Ana iya daidaita wurin watsawa (don nau'in YKJD kawai)

Misali: lokacin da mai amfani da jadawali ke son daidaita matsayin wurin watsawa na L3 ko L2 (matsakaicin 'tazara' tsakanin kowane aya shine 90mm)
(1) sassauta zoben gyarawa da ke ƙasa da jirgin ruwa don daidaitawa, daidaita jirgin ruwa zuwa matsayi don aika bayanai, kuma kulle zoben gyara.
(2) Buɗe akwatin haɗin, sassauta dunƙulen saitin busasshen busasshen bututun da ya dace da taso kan ruwa da aka daidaita kawai, matsar da busasshen busasshen reed, auna tare da multimeter, da sauransu. Bayan siginar ta zama abin dogaro, kulle dunƙule saitin don rufe akwatin haɗin.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta sakon ku anan ku aiko mana