Koma Tace

 • Drlf Large Flow Rate Return Line Filter Series

  Drlf Babban Jerin Gudun Maimaita Jerin Filin Tace

  Ana amfani da matattarar jerin DRLF a layin dawowa; zai iya cire duk abubuwan da ke gurɓatawa daga tsarin hydraulic, yana mai da mai ya koma cikin tanki mai tsabta. Abun da ke cikin wannan jerin an yi shi da fiber gilashi; yana da babban inganci da tacewa, babban ƙarfin datti da raguwar matsin lamba na farko. Akwai bawul ɗin wucewa da alamar ɓarna. Mai nuna alama zai yi aiki lokacin da matsin lamba ya ragu a cikin abubuwan tacewa ya kai 0.35MPa. Ya kamata a tsaftace ko canza kashi cikin lokaci, idan ba za a iya dakatar da tsarin ba ko kuma babu wanda ya maye gurbin sinadarin, bawul ɗin wucewa zai buɗe don kare lafiyar tsarin hydraulic.

 • Hu Series Oil Return Filter For Hydraulic System

  Hu Series Oil Return Filter For Hydraulic System

  Wannan matattara ya dace da tsarin mai na hydraulic mai dawo da ingantaccen tacewa, tsarin tacewa saboda sakawa, barbashi na ƙarfe da hatimin da gurɓatattun robobi da sauran gurɓatattun abubuwa ke samarwa, don man ya koma cikin tanki don tsaftacewa. Ana haɗa matattara kai tsaye tare da bututun mai mai dawowa ta dunƙule dunƙule, kuma ya faɗaɗa cikin mai na mai. Sinadarin tace yana ɗaukar sabon nau'in kayan tace fiber na sinadarai, wanda ke da fa'ida ta haɓakar mai mai yawa, madaidaicin tacewa, ƙananan asarar matsin lamba da babban ƙarfin gurɓatawa.

 • Magnetic Return Filter Series

  Jerin Filter Magnetic Return

  Ana shigar da matattarar dawowar WY & GP Series a saman tankin. Akwai faifai a cikin tace. Don haka za a iya cire gurɓataccen ruwan sanyi na mai daga mai. An yi wannan sinadarin ta hanyar kafofin watsa labarai na fiber mai inganci tare da ingantaccen aiki, raguwar matsin lamba da tsawon rai. Mai nuna matsin lamba na daban zai yi sigina lokacin da matsin lamba ya zarce kashi 0.35MPa kuma bawul ɗin wucewa zai buɗe ta atomatik a 0.4MPa. Element yana da sauƙin sauyawa daga tacewa.

 • QYLOil Return Filter For Hydraulic System

  Tace QYLOil Komawa Don Tsarin Hydraulic

  Wannan matattara ya dace da tsarin mai na hydraulic mai dawo da ingantaccen tacewa, tsarin tacewa saboda sakawa, barbashi na ƙarfe da hatimin da gurɓatattun robobi da sauran gurɓatattun abubuwa ke samarwa, don man ya koma cikin tanki don tsaftacewa. Ana haɗa matattara kai tsaye tare da bututun mai mai dawowa ta dunƙule dunƙule, kuma ya faɗaɗa cikin mai na mai. Sinadarin tace yana ɗaukar sabon nau'in kayan tace fiber na sinadarai, wanda ke da fa'ida ta haɓakar mai mai yawa, madaidaicin tacewa, ƙananan asarar matsin lamba da babban ƙarfin gurɓatawa.

 • Rf Tank Mounted Return Filter Series

  Rf Tank Sanya Filin Tacewa

  Ana amfani da irin wannan tace a cikin tsarin hydraulic don tacewa mai kyau. Tace zai iya tace ƙazamar ƙarfe, ƙazamar roba ko wani gurɓataccen abu, da kiyaye tankin mai tsabta. Ana iya shigar da wannan tace a saman murfin kai tsaye ko shigar da bututu. Yana da mai nuna alama da bawul ɗin wucewa. Lokacin da datti ya tara a cikin abubuwan tacewa ko yanayin zafin tsarin yayi ƙasa da ƙasa, kuma matsin shigar mashin ya kai 0.35Mpa, mai nuna alama zai ba da siginar da ke nuna cewa yakamata a tsabtace, tace ko canza yanayin zafin. Idan ba a yi sabis ba kuma yayin da matsin lamba ya kai 0.4mpa, bawul ɗin wucewa zai buɗe. Filin tacewa an yi shi da fiber gilashi; don haka yana da madaidaicin tacewa, ƙarancin asarar matsin lamba na farko, babban ƙarfin riƙe datti da sauransu. Rediyo mai tace 0 3, 5, 10, 20> 200, filterefficiency n> 99.5%, kuma ya dace da ma'aunin ISO.

 • Rfa Tank Mounted Mini-Type Return Filter Series

  Rfa Tank Sanya Mini-Nau'in Maimaita Filin Tace

  An saka matattara a saman tankin mai don kiyaye mai ya dawo cikin tsabtace mai. Ana amfani da matattara don cire gurɓatattun abubuwa kamar barbashi na ƙarfe da ƙazantar roba na ɓangarorin sealing a cikin tsarin hydraulic, ɓangaren jikin bututu yana nutse cikin tankin mai kuma ana ba shi da na'urori kamar ba-wuce Valve, diffuser, core zafin jiki gurbata gurbata watsawa, da dai sauransu. Samfurin mai amfani yana da fa'idojin ƙaramin tsari, shigarwa mai dacewa, babban ƙarfin wucewa da mai, ƙaramin matsin lamba, sauƙaƙan mahimmin tushe, da sauransu.

 • Rfb With Check Valve Magnetic Return Filter Series

  Rfb Tare da Jerin Filter Magnetic Return Series Filter

  Ana amfani da matattara na RFB a cikin layin dawowar tsarin hydraulic. Ana iya shigar da su a saman. a gefe ko a kasan tankuna. Kowane matattara ana sanye shi da maganadisu na dindindin don cire abubuwan ƙarfe a cikin mai. Ana yin abubuwan tacewa daga firam ɗin da ba a saka shi ba tare da babban inganci da ƙarancin ƙuntatawa. An saka diffuser a cikin ɓangaren matattara, yana tabbatar da kwararar mai a cikin tanki. Akwai bawul ɗin dubawa a cikin f-iIter don hana mai fita daga cikin tanki lokacin da aka canza kayan tace.

 • Rlf Return Line Filter Series

  Rlf Jerin Filin Tace

  Ana amfani da matattarar jerin RLF a layin dawowa, zai iya cire duk gurɓatattun abubuwa daga tsarin hydraulic, kuma ya ba da damar tsabtataccen mai ya koma cikin tanki. The el ement na wannan jerin an yi shi da gilashin fiber, yana da babban inganci da tacewa, babban ƙarfin datti da raguwar matsin lamba na farko. Akwai bawul ɗin wucewa da mai nuna alamar gurɓatawa. Mai nuna alama zai yi aiki lokacin da matsin lamba ya ragu a cikin abubuwan tacewa ya kai 035MPa, yakamata a canza kashi a wannan lokacin. Idan ba za a iya dakatar da tsarin ba ko kuma babu wanda ya maye gurbin sinadarin, bawul ɗin wucewa zai buɗe don kare lafiyar tsarin hydraulic.

 • Xnl Tank Mounted Return Line Filter Series

  Xnl Tank Sanya Layin Layin Maimaita Layi

  Tace layin dawo da jerin XNL sabon tace ne. Ana amfani da shi a layin dawowar tsarin hydraulic don cire duk abubuwan gurɓatattun abubuwa da kiyaye tsabtace mai lokacin da mai ya koma cikin tanki. Wannan jerin tace yana da wasu fasali kamar haka: a) ana iya sanya shi a saman tanki; b valve Bawul ɗin rajistan ba zai bar mai ya fito daga cikin tanki ba yayin kula da abubuwan da ke cikin sinadarin za a iya fitar da su lokacin canza sinadarin; c, akwai bawul ɗin wucewa a saman sinadarin, lokacin da matsin lamba ya faɗi a cikin abubuwan tacewa ya kai 0.4MPa, bawul ɗin zai buɗe don kare lafiyar tsarin hydraulic; (I) madafan iko na dindindin a cikin matatun zai iya tace m agnetic barbashi sama da 1pm dia. daga mai.

 • Ylx Series Return Filter On Oil Tank

  Ylx Series Return Filter A Tankin Mai

  Wannan matattara ya dace da tsarin mai da mai mai da ruwa mai kyau, yana amfani da shi a cikin tace tsarin hydraulic saboda, barbarin ƙarfe wanda kayan da ke sawa ke samarwa yana rufe ƙazamar roba da sauransu akan gurɓataccen abu, yana haifar da komawa cikin tankin mai, ruwan mai yana kiyayewa da tsabta. Tace an sanye ta da mai watsawa, bawul ɗin wucewa da tarkon datti.

 • Zu-a Qu-a Wu-a Xu-a Return Line Filter Series

  Zu-a Qu-a Wu-a Xu-Series Filter Series Filter

  An shigar da superheater a bututun mai na dawo da tsarin hydraulic. Ana amfani da shi don saukar da abubuwan da aka sawa a cikin mai, foda ƙarfe da aka sawa da ƙazantar robar da aka sa a cikin hatimin, don kiyaye mai a cikin dawowar mai ɗan tsafta, yana da fa'ida ga zagawar mai a cikin tsarin . Za'a iya raba samfurin mai amfani zuwa nau'ikan fiber guda huɗu, nau'in takarda, nau'in net da nau'in rata na layi. Nau'in Fiber na Chemical fiye da nau'in takarda, tasirin zafin jiki yana da kyau, madaidaiciyar madaidaiciya, nau'in fiber na sinadarai da nau'in matattarar keɓaɓɓiyar takarda bayan tsaftace mafi wahala, saboda haka, dole ne ya maye gurbin zafin zafin. An sanye dropper ɗin tare da na'urar watsa bambancin bambanci.