KO-MULTI-TUBE Series Mai Sanya Matsalar Mai
1. Canja wurin zafi don ƙayyade mafi kyawun tasirin sanyaya. Wannan mai sanyaya yana ɗaukar nau'in bututu da yawa, babban yankin sanyaya, Kyakkyawan sakamako mai sanyaya jiki.
2. Yankin sanyaya ya cika. Ana ƙididdige yankin sanyaya gwargwadon girman bututun jan ƙarfe, don haka wurin sanyaya ya cika.
3. Kayan kayan sanyaya sun fi dacewa don watsa zafi. Yi amfani da bututun jan jan ƙarfe mai tsabta, yanayin zafi yana sama da 0.95.
1. mai sanyaya bututun mai biyu za su iya yanke shawara da yardar kaina da kanti, kwararar mai ba ta da iyaka. Dole ne a shigar da mashigar ruwa daga ƙasan kuma a fitar da ita daga kanti na sama.
2. Ruwan ruwa kawai. Amfani da ruwan teku ya zama na musamman.
3. Kada a yi amfani da abinci da sinadarai.
4. mashigar ruwa da bambancin zafin mashigar mai a cikin sama da 80 ° C ba za a iya amfani da shi ba.
5. matsin lamba mafi girma: gefen mai 10kg/cm2, gefen ruwa 7kg/cm2
6. gefen ruwa (yanayin canja wurin bututun ciki) na kusan watanni 4 ko rabin shekara, cire sikelin sau ɗaya, na iya kula da ingantaccen sanyaya. Lokacin amfani da babban danyen mai, da fatan za a adana adadin mai daidai da adadin ruwa.
Model | A | B | C | D | E | F | G | J | K | 4> L | M | N | Traffic |
KO-60 | 450 | 305 | 46 | 90 | 120 | 3/4 "ku | 3/4 "ku | 23 | 11 | 115.5 | 95 | 7x10 ku | 60 |
KO-100 | 555 | 403 | 57 | 114 | 150 | 3/4 "ku | 3/4 "ku | 33 | 12.5 | 145.5 | 106.5 | 10x20 ku | 100 |
KO-150 | 575 | 385 | 76 | 140 | 180 | 11/4 "ba | 1 " | 30 | 12.5 | 175 | 130 | 13x16 ku | 150 |
KO-250 | 780 | 585 | 76 | 140 | 180 | 11/4 "ba | 1 " | 30 | 12.5 | 175 | 130 | 13x16 ku | 250 |
KO-350 | 1180 | 990 | 76 | 140 | 180 | 11/4 "ba | 1 " | 30 | 12.5 | 175 | 130 | 13x16 ku | 350 |
KO-600 | 1175 | 950 | 87 | 165 | 205 | T | 11/411 | 34 | 12.5 | 200 | 161 | 13x16 ku | 600 |
KO-800 | 1700 | 1490 | 87 | 165 | 205 | T | 11/4“ | 34 | 12.5 | 200 | 161 | 13x16 ku | 800 |
KO-1000 | 2140 | 1890 | 87 | 165 | 205 | T | 11/4 "ba | 34 | 12.5 | 200 | 161 | 13x16 ku | 1000 |
Model |
L |
Cl |
C |
L2 |
LI |
H2 |
B |
C2 |
nb x zan |
Hl |
D2 |
DI |
(12 |
dl |
Nauyin nauyi (kg) |
BA-303 | 305 | 45 | 152 | 107 |
80 |
85 |
115 |
75 |
4-11x20 | 64 |
120 |
87.9 |
G3/4 |
G3/4 |
4.5 |
Saukewa: SL-304 | 377 | 224 | 179 |
5 |
|||||||||||
Saukewa: SL-305 | 450 | 296 | 251 | 5.5 | |||||||||||
SL-307 | 593 | 440 | 395 |
6 |
|||||||||||
SL-309 | 737 |
584 |
539 |
7 |
|||||||||||
SL-311 | 880 | 728 | 683 |
8 |
|||||||||||
BA-408 | 467 | 75 | 284 | 240 |
94 |
100 |
150 |
110 |
4-10x20 ku | 85 |
160 |
121 |
G1 1/4 |
G3/4 |
14 |
SL-411 | 610 | 428 | 384 |
17 |
|||||||||||
SL-415 | 755 | 572 | 528 |
19 |
|||||||||||
SL-418 | 900 | 716 | 672 |
22 |
|||||||||||
SL-421 | 1042 | 860 | 816 |
25 |
|||||||||||
SL-512 | 528 | 70 | 298 | 206 |
121 |
140 |
180 |
135 |
4-18x25 ku | 95 |
180 |
139.8 |
G1 1/2 |
G1 |
20 |
SL-518 | 635 | 406 | 342 |
22 |
|||||||||||
SL-526 | 852 | 622 | 558 |
27 |
|||||||||||
SL-534 | 1070 | 838 | 774 |
32 |
|||||||||||
SL-542 | 1285 |
1054 |
990 |
38 |
Lura: kamfaninmu na iya kera kowane irin babban mai sanyaya ruwa na musamman gwargwadon buƙatun abokan ciniki.
1. Yi lissafin zafin da ake buƙata don musanyawa:
Q (Kcal /h) (1) Yi lissafi bisa ga buƙatun zafin jiki da kwararar mai: Q shine CW na N dot T2.A cikin dabara, takamaiman zafin man C (kCa L/kg°C) W - yawan kwararar mai (kg/h)T1 - zafin mai mai shigowa (°C) T2 - yawan zafin mai na mai (°C)Daga cikinsu: W = qPA cikin dabara, Q - ƙimar mai (IV min) P - yawaitar mai (kg/L)Dangane da ƙimar calori na tsarin hydraulic: Tambaya = Pr-Pc-PhcInda, PR shine ikon shigar da tsarin hydraulic PHC tanki ɗaya, wutar wutar watsa wutar zafi ta PC - fitarwa mai ƙarfi.
2. Zaɓi samfurin sanyaya
Duba madaidaicin aikin samfurin gwargwadon ƙididdigar musayar zafi na Q da kwararar mai, kuma maƙasudin mahaɗin biyu shine samfurin da aka zaɓa.
3. Ƙarin Bayanan kula
Ainihin yanayin aiki na mai sanyaya na iya bambanta da yanayin gwajin aikin su. Danko mai yana da ƙanƙanta, kwararar ruwa tana da girma, bambancin zafin jiki tsakanin zafin mai da zafin ruwan yana da girma, ana iya zaɓar ƙirar don zama mafi ƙanƙanta fiye da samfurin da aka zaɓa, akasin haka, an zaɓi samfurin ya zama babba .